» การ์ตูนกวนๆ ล้อฟุตบอล ที่นี่ เพจล้อฟุตบอล
» G club
» สนใจลง text link ติดต่อ www.chelsea.in.th@hotmail.com ครับ

Moderator Control Panel ]

## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

รวมทุกข่าวที่น่าสนใจ อัพเดทตลอดวัน

Moderators: drog_raggo, Alcatraz, คุณหมอตัวน้อย, Farchelsea, DEVILJR, Petr Boat, torzrag1, Boszuke, The Blues, lolipoplism

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย ป๋อม » Mon Feb 15, 2010 3:18 pm

หน้าตาเหมือนโจนมาก :2:
User avatar
ป๋อม
กัปตันทีม
กัปตันทีม
 
ตอบ: 2866
สมัครสมาชิก: Thu Apr 16, 2009 11:46 pm
ที่อยู่: อยู่กับความโลภ โกรธ หลงผู้หญิง อยู่กับความกดดันในเรื่องงาน อยู่กับความรำคาญในเรื่องจน


Sponsor


Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย thacker_blue » Fri Mar 12, 2010 12:23 pm

:13: เทพทั้งนั้น :13:
thacker_blue
เด็กเก็บบอล
เด็กเก็บบอล
 
ตอบ: 17
สมัครสมาชิก: Mon Mar 01, 2010 10:35 am

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย jantheblue » Sat Mar 27, 2010 5:27 pm

ดา ว รุ่ ง แน่น เชีย ว ว :6: :6:
Image
Image
User avatar
jantheblue
ทีมเยาวชน 18 ปี
ทีมเยาวชน 18 ปี
 
ตอบ: 243
สมัครสมาชิก: Fri Mar 26, 2010 11:20 pm
ที่อยู่: Stamford Bridge

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย PenelopeIV » Sun Mar 28, 2010 12:04 pm

ว้าวววววววววว มีแต่รุ่นเดียวกัน กับรุ่นน้องเรา

น่าตาใช้ได้ .. ฮ่าฮ่า เกี่ยวมั้ย?

:13: :13: :13:

สร้างโอกาสให้ตัวเอง เพื่อจะได้ขึ้นเล่นทีมชุดใหญ่เหมือนรุ่นพี่เค้านะ

:14: :14:
ImageImage
My Heart Belongs To Chelsea FC :)
my FB follow me
User avatar
PenelopeIV
11 ตัวจริง
11 ตัวจริง
 
ตอบ: 1570
สมัครสมาชิก: Mon Jun 23, 2008 9:41 pm
ที่อยู่: กางเต๊นท์นอนที่เดอะบริดจ์

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย misatotunk » Fri Apr 23, 2010 2:25 pm

ต่อไปจะเป็นกำลังสำคัญของทีมหลักเลยล่ะ
Image
Image
User avatar
misatotunk
ผู้ช่วยผู้จัดการทีม
ผู้ช่วยผู้จัดการทีม
 
ตอบ: 4014
สมัครสมาชิก: Mon Feb 01, 2010 4:54 pm
ที่อยู่: STAMFORD BRIDGE

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย _CHELSEA_1905_ » Sat May 08, 2010 5:15 pm

อยากเห็นพวกดาวรุ่งเล่นทีมชุดใหญ่บ้าง จะได้ไม่ต้องเสียตังค์ซื้อพวกแพงๆ :16:
Chelsea FC
User avatar
_CHELSEA_1905_
เด็กเก็บบอล
เด็กเก็บบอล
 
ตอบ: 3
สมัครสมาชิก: Tue May 04, 2010 12:17 am

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย phil_mickelson » Mon May 17, 2010 1:02 am

ขอบคุณครับ
Image
Image

I WANT YOU MORE YOU KNOW
User avatar
phil_mickelson
ตัวสำรองชุดใหญ่
ตัวสำรองชุดใหญ่
 
ตอบ: 915
สมัครสมาชิก: Mon Apr 12, 2010 8:00 pm
ที่อยู่: คอนโดสวัสดีทวีสุข

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย saipaniiz » Sat Aug 14, 2010 10:58 am

หน้าตาดี +ความสามารถเริ่ด
รุ่งแน่ ๆ ๆ! :8:
“I guarantee I will do my best for the club and the fans” Lucas Piazon
chelsea pics
User avatar
saipaniiz
11 ตัวจริง
11 ตัวจริง
 
ตอบ: 1108
สมัครสมาชิก: Fri Jul 23, 2010 8:32 pm
ที่อยู่: ซอกเล็บลูคัสเปียซอน

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย Smokin'BomB » Sat Aug 14, 2010 10:40 pm

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล :10:
ปังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

_____________________________Image
Image
User avatar
Smokin'BomB
ลายเซ็นผิดกฎ
ลายเซ็นผิดกฎ
 
ตอบ: 2298
สมัครสมาชิก: Mon Apr 28, 2008 10:42 pm
ที่อยู่: []๐[] ปักษ์ใต้ []๐[]

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย Boo » Fri Aug 20, 2010 8:01 pm

:2: :2: :2: เวิร์ดคลาสทั้งนั้น
User avatar
Boo
เด็กเก็บบอล
เด็กเก็บบอล
 
ตอบ: 3
สมัครสมาชิก: Fri Aug 20, 2010 3:45 pm

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย GipHxyz » Thu Aug 26, 2010 11:48 pm

แซม วอเตอร์น่ารักจัง
Image
Image
User avatar
GipHxyz
ทีมเยาวชน 21 ปี
ทีมเยาวชน 21 ปี
 
ตอบ: 483
สมัครสมาชิก: Sun Aug 15, 2010 10:06 pm

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย สิงห์สุราพ่าย » Tue Sep 07, 2010 5:58 pm

ฝีเท้า ผมยังไม่เห้น เห็น บทความฝีมือ จิงๆๆ นับถือๆๆ :2:
สิงห์สุราพ่าย
เด็กเก็บบอล
เด็กเก็บบอล
 
ตอบ: 38
สมัครสมาชิก: Thu Aug 26, 2010 5:41 pm

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย เฟี้ยวเงาะ » Fri Sep 10, 2010 11:27 pm

เดี๋ยวต้องคอยดูฝีมือครับ :10:
chelsea pics
User avatar
เฟี้ยวเงาะ
ตัวสำรองชุดใหญ่
ตัวสำรองชุดใหญ่
 
ตอบ: 617
สมัครสมาชิก: Wed Sep 08, 2010 10:00 pm
ที่อยู่: Stamford bridge

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย the_blueman » Wed Sep 15, 2010 1:01 pm

ชอบ แม็คอิราช กับ ลาสโควิชนะ น่าจะมีอนาคต :13:
User avatar
the_blueman
ทีมเยาวชน 21 ปี
ทีมเยาวชน 21 ปี
 
ตอบ: 436
สมัครสมาชิก: Wed Aug 18, 2010 12:08 pm

Re: ## รวบรวมดาวรุ่งอคาเดมี่ระดับเทพของเชลซี 2008-2009 ##

Postโดย เชนซี » Wed Oct 06, 2010 3:42 pm

Good......... :2:
คนไทยใจสิงห์ Blue.

Image
User avatar
เชนซี
กัปตันทีม
กัปตันทีม
 
ตอบ: 2693
สมัครสมาชิก: Wed Oct 06, 2010 3:05 pm
ที่อยู่: NONGSUA

PreviousNext

กลับไปหน้า THE BLUES News

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: สมาชิก Google [Bot], MSNbot Media และ ผู้เยี่ยมชม 265 คน